Garkuwar harsashi
-
NIJ Level 3 Garkuwar Harsashi Mai Karewa TARE DA MALA'IKAN GUN YAN SANDA
Features · Rufewar zafi, murfin ballistic na ruwa mai hana ruwa · Fasahar garkuwa da yawa - Ana iya tura bindigogi daga gefen dama da hagu · Ingantacciyar hangen nesa · Sauƙaƙan ɗaukar bindiga mai tsayi - tsaye, durƙusa, gurɓataccen ƙarfi · Polyamide rike · Siffa ta musamman - rage girman kai da makamai · Ergonomically ƙera don ɗauka ba tare da tsayin daka ba. zabi: IIIA; IIIA+; III; III+, · Nauyi:... -
NIJ Level 3 Garkuwar Bulletproof
Siffofin Material: PE DIM: 900 * 500mm Weight: ≤6kg Kariya matakin: NIJ Standard-0101.06 matakin ⅢA da ƙasa Features: An haɗe shi da biyu ayyuka na harsashi da anti- tarzoma don sauƙaƙe kayan aikin kariya. Cikakkun Takaddun Shaidar Me yasa Zabe Mu A KANGO WAJE, muna sha'awar kare rayuka. Kowane yanki daga kasidarmu an tsara shi kuma an gwada shi sosai don samar da mafi kyawun kariya daga bindigu, abubuwan fashewa ko ma fama da kusa. Mun yi tarayya... -
Sabuwar Zane Sojoji Anti tarzoma Babban matakin kariya na dabara na ballistic garkuwa tare da castor
Features Sunan samfur Garkuwar ballistic mai girman 1200*600*4.5mm Girman taga:328*225*35mm nauyi 26kg Kariya yanki 0.7m2 kauri 4.5mm matakin IIIA • daidaitaccen NIJ 0108.01 matakin IIIA • An tsara shi tare da tashar gani mai girma da yawa wanda zai ba jami'an filin kallo mafi girma. Garkuwar shigarwa mai motsi tare da ƙafafu • Ƙirar ƙira tare da rikewa a tsaye yana ba da damar masu aiki na dama ko hagu don amfani da garkuwa iri ɗaya • Padding a ƙasa ... -
Dabarar Kayayyakin Tsaron Sojojin Sojoji NIJ IIIA Balaistic Jikin Armor Vest Garkuwar Harsashin Harsashi
Garkuwar Bulletproof tana ba da babban yanki na kariya don irin wannan ƙarancin farashi. Wannan farashin yana baiwa sassan 'yan sanda da daidaikun mutane damar samun kariyar da ba za su iya ba a baya. Wannan garkuwar ballistic ta harsashi tana ba da kariyar NIJ matakin IIIA, babban yanki mai ɗaukar hoto, da nauyi mai nauyi kawai 9.9 lbs.
-
Rundunar 'Yan Sanda Cikakkun Garkuwan Ballistic Masu Kare Harsashin Jiki
Ya zo an ƙera shi tare da tashar jiragen ruwa da Ingantattun Tudun Tudun Makami a kowane gefen garkuwa don haka masu ba da amsa na farko za su iya gabatar da makamansu cikin aminci kuma su kawar da barazanar guda ɗaya ko da yawa.
Garkuwar ta yi daidai da matakin NIJ na IIIA don kariyar ballistic daga bindigogin hannu, bindigogin harbi, tasirin gaske da gutsutsutsu masu tashi. Hakanan ana samunsa akan buƙata a matakin na III kariya daga manyan bindigogi masu sauri.
Garkuwar ballistic da aka ƙera ta ergonomically tana dacewa da dogayen bindigogi da hasken LED, wanda aka tsara don ƙarin kariya da nauyi don sauƙi da saurin motsi. Ana iya samun tashar tashar harbi cikin sauƙi a wurare a kwance ko a tsaye kuma suna ba da ƙarin ɗaukar hoto akan wasu garkuwa.