Dabarun Molle Vest Dabarun Soja:
Gefen dama yana da jakunkuna 3 ammo, sama da jakar ammo, gefen dama yana da babban harsashi mai ɗauke da jaka da kushin harbi.
Gefen hagu yana da arshin bindiga mai iya ɗaukar mafi yawan manyan bindigogi, jakunkunan mujallun bindigu guda 3 waɗanda aka daidaita su zuwa tsayin yawancin mujallu na yau da kullun.
An ɗora rigar a kan tauri mai tauri wanda ke taimakawa samun iska
Za a iya gyara kafadu a kan rigar tare da dogon ƙugiya da ɗigon madauki, sannan kuma suna da zoben ƙarfe 2 na ƙarfe don haɗe-haɗe na carabiners ko wasu kayan.
ZIP ɗin Vest sama a gaba kuma ana iya kiyaye shi tare da bel ɗin bindiga (haɗe) zare ta madaukai a ƙasa.
Ciki na vest yana da aljihunan takardun zip-up biyu hagu da dama
Na baya na vest ɗin raga mai ɗai biyu ne wanda ke ba da damar ƙara mafitsara mai ruwa
Ana samar da abin ɗaukar kaya da kuma ɗigo a bayan baya don ƙarin kayan kyama ko wasu jaka.
Za a iya daidaita ɓangarorin hagu da dama don faɗin ta hanyar zane
An yi amfani da zik din hannun dama
A KANGO OUTDOOR, muna sha'awar kare rayuka.Kowane yanki daga kasidarmu an tsara shi kuma an gwada shi sosai don samar da mafi kyawun kariya daga bindigu, abubuwan fashewa ko ma fama da kusa.
Mun yi haɗin gwiwa tare da Masu Zane-zane daban-daban waɗanda ke aiki a cikin Amurka ƙarƙashin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙa'idodi duka a matakin ƙasa da na kamfani ta yadda lokacin da kuke siyayya tare da mu, za ku sami damar zaɓar daga mafi kyawun sulke na jiki, faranti mai ɗorewa da faranti. na dabara kaya samuwa a kasuwa.
Ko kai memba ne na soja da ke neman nemo kayan aikinka, ƙwararriyar da ke aiki a fagen tsaro, ko ƙwararrun ƙwararrun bindigogi waɗanda ke ɗaukar mahimmancin aminci lokacin harbi, kayan aikinmu na dabara za su ba ku matakin kariya da kuke buƙata.
Akwai tambayoyi ko damuwa?Da fatan za a kira mu a 008613813887811 ko kuma ta imel a sales1@kango-outdoor.comkuma memba na ƙungiyar tallafin ƙwararrun mu zai tuntuɓar ku da wuri-wuri.
1. Wanene mu?
Nanjing Kango Outdoor Products Co., Ltd. ƙwararren kamfani ne don samar da labaran 'yan sanda na musamman na gida da na waje da kuma kowane nau'in samfurori don ayyukan waje. Muna zaune a Jiangsu, China, farawa daga 2016, ana sayar da shi zuwa Arewacin Amirka (35.00) %), Tsakiyar Gabas (30.00%), Yammacin Turai (20.00%), Kudu maso Gabashin Asiya (5.00%)
2.Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Koyaushe samfurin da aka riga aka yi kafin samarwa da yawa;
Koyaushe Binciken ƙarshe kafin jigilar kaya;
3.Me za ku iya saya daga gare mu?
.Abubuwan da ke hana harsashi, Kayan Dabaru, Uniform na Kame-kame, Jakar Soja, Rigar Soja, Jakar Barci Kamoflage, Camouflage Net ETC.
4. Waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?
1.An Karɓar Sharuɗɗan Bayarwa: FOB, CFR, CIF, EXW, FAS, CIP, FCA, CPT, DEQ, DDP, DDU, Bayarwa Mai sauri, DAF, DES;
2.Biyan kuɗi da aka karɓa: USD, EUR, JPY, CAD, AUD, HKD, GBP, CNY, CHF;
3.Nau'in Biyan Kuɗi: T / T, L / C, D / PD / A, MoneyGram, Katin Kiredit, PayPal, Western Union, Cash, Escrow;
4. Harshe: Turanci, Sinanci, Spanish, Japan, Portuguese, Jamusanci, Larabci, Faransanci, Rashanci, Koriya, Hindi, Italiyanci