Duk nau'ikan samfuran don ayyukan waje
  • 71d2e9db-6785-4eeb-a5ba-f172c3bac8f5

Kayayyaki

  • Jakar Barci na soja na musamman Kango sansanin waje tanti sansanin barci jakar jakar barci mai hana ruwa ruwa

    Jakar Barci na soja na musamman Kango sansanin waje tanti sansanin barci jakar jakar barci mai hana ruwa ruwa

    Fasalan jakar Barci KANGO An yi shi da kayan ƙima don kiyaye dumi da jin daɗin ku cikin dare. Karkarwa: * Polyester taffeta / ripstop nailan harsashi mai nauyi yana tsayayya da ruwa da abrasion, mai dorewa mai yawa, wanda kuma ya dace da ƙari ga kayan aikin sansanin ku ko kayan tsira. Motsawa: * Babban ɗaki, matsakaicin zafi da taushi mai laushi, ba tare da barin nauyi ko matsawa ba. * An sanye shi da murfin polyester, ana iya jujjuya shi azaman ƙaramin girma don ɗauka mai dacewa da sauƙi ...
  • Jakar barci mai dumi na waje mai dusar ƙanƙara dutsen zangon tantin barci jakar

    Jakar barci mai dumi na waje mai dusar ƙanƙara dutsen zangon tantin barci jakar

    Siffofin Jakar barci mai dadi sosai An tsara Jakunkuna na manya da yara don barci mai dumi da annashuwa bayan dogon zango, yawo, ayyukan waje da horo na waje. An yi shi ta yadda komai wuya da ƙaƙƙarfan ƙasa, zai iya ba ku tabbacin barci mai daɗi. Dumi S-dimbin dinki yana tabbatar da dorewa da kwanciyar hankali don amfani akai-akai da dorewa; wanda aka ƙera don ƙwanƙwasa don sanya ku dumi cikin yanayi mai sanyi. SAUKI A DAWO DA TSAFTA Wadannan barci ba...
  • Camouflage ambulaf jakar barci mai sassauƙa ninki biyu na zango a waje jakar barci mara nauyi

    Camouflage ambulaf jakar barci mai sassauƙa ninki biyu na zango a waje jakar barci mara nauyi

    Fasaloli Wannan jakar barci tana da kyakkyawan yanayin ɗumi-zuwa-nauyi, tana da ƙarfi sosai kuma tana da ɗorewa. Tun da zik ɗin hagu da dama girmansu ɗaya ne, ana iya haɗa su wuri ɗaya don samar da babbar jakar barci biyu. Bugu da kari, da'irar rabin da'irar da za a iya daidaitawa tana kiyaye kanku ko matashin kai daga ƙasa kuma yana taimakawa kulle cikin zafi. Bugu da ƙari, abin da ke ciki yana jin laushi a kan fata, yana barin jikinka ya yi numfashi. Ko lokacin rani ko hunturu, zaku iya jin daɗin ingantaccen bacci kamar a gida. ...
  • Jakar barci mai hana ruwa ruwa sojoji babban girman jakar barcin waje na hunturu

    Jakar barci mai hana ruwa ruwa sojoji babban girman jakar barcin waje na hunturu

    Fasalan jakar Barci KANGO An yi shi da kayan ƙima don kiyaye ɗumi da ɗumi cikin dare. An keɓe shi don bushewa, dumi mai bushewa yayin da yake ba da ƙarfin numfashi, kuma zai riƙe har zuwa ƙarshen tafiyar ku a duk inda kuke yawo. Polyester taffeta mai nauyi / ripstop nailan harsashi yana tsayayya da ruwa da abrasion, polyester taffeta / nailan rufin siliki ne mai laushi amma yalwataccen ɗorewa. taushi, jin daɗin jin daɗi suna da kyau ga dare Babban ɗaki, matsakaicin zafi da farashi mai laushi ...
  • šaukuwa sanyi Weather Mai hana ruwa Zipper Design Hiking Camping Bag

    šaukuwa sanyi Weather Mai hana ruwa Zipper Design Hiking Camping Bag

    Fasaloli An ƙera jakar barci mai nauyi don tabbatar da matsakaicin kwanciyar hankali da ɗumi tare da yanke ɗaki kuma ƙarin Layer ne tsakanin mai amfani da abubuwan. Za a iya amfani da jakar barci mai nauyi ita kaɗai a cikin yanayi mai zafi ko a haɗe tare da jakar barci mai nauyi da bivy don ƙariyar yanayin sanyi. 1.Waterproof abu 2.Sealed seams for waterproofi ng 3.Full tsawon tsakiyar gaban zik din 4.Bude saman don motsi wanda za a iya rufe tare da daidaitacce zane ...
  • Gudun Gudun Gudun Gudun Ƙunƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙwararrun Maza

    Gudun Gudun Gudun Gudun Ƙunƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙwararrun Maza

    An yi shi daga kayan polyester mai mahimmanci da kayan spandex, wannan saitin tufafin tufafi yana da fata mai laushi da laushi don sawa.Yana da numfashi da bushewa da sauri, don haka yana sa ku bushe da jin dadi lokacin da kuke yin motsa jiki.Tsarin fata yana da kyau ga kullun ciki na yau da kullum don kiyaye ku dumi da jin dadi.

  • OD Green Fleece Base Layer thermal Underwear Saita Fajama na hunturu

    OD Green Fleece Base Layer thermal Underwear Saita Fajama na hunturu

    Sabbin gyare-gyaren tushe na Maza wanda aka yi da 92% Soft Polyester/ 8% Spandex blended super-touch masana'anta tare da babban ulu mai tsayi, wanda ke ba da ƙoshin ƙoshin fata a jikin fata, yana ba da ta'aziyya ta musamman yayin kiyaye jikinku duka dumi.

  • Waje Multifunctional Mask Keke Tube Neck Camouflage Headband Scarf Balaclava

    Waje Multifunctional Mask Keke Tube Neck Camouflage Headband Scarf Balaclava

    Amfanimu waje multifunctional wuya gyale mastdon gudu, hawa, kamun kifi, hawan dusar ƙanƙara, babur, yawo, Hawa. Cikakkar dacewa ga Mata, Maza da Yara. Kyauta ce mafi dacewa ga abokanka da dangi da sauransu.

  • MA1 Iskan hunturu da Ruwan sanyi Kamewa mai laushi Shell Hiking Jacket

    MA1 Iskan hunturu da Ruwan sanyi Kamewa mai laushi Shell Hiking Jacket

    Jaket ɗin Softshell an tsara su don ta'aziyya da amfani. Layer uku, harsashi guda ɗaya da masana'anta masu hana ruwa suna kawar da danshi yayin da suke kiyaye zafin jiki. Ƙaddamar da ƙananan ƙafar ƙafa don sarrafa zafin jiki, ƙarfafa ƙarfin hannu, da kuma aljihunan da yawa don amfani da ajiya (har ila yau ya haɗa da aljihun waya tare da tashar jiragen ruwa), jaket ɗin yana da dadi kuma mai dacewa.

  • Bel bel ya saki sakin suturar rigar suturar soja

    Bel bel ya saki sakin suturar rigar suturar soja

    【Sauƙin aiki】 Wannan bel ɗin kugu yana ɗaukar tsarin kulle-kulle, zaku iya kullewa da buɗe shi da sauri da hannu ɗaya, yana sauƙaƙa aikin ku cikin gaggawa, ba sauƙin kawo matsala gare ku ba.
    【Dogon dawwama】 Anyi shi da kayan nailan da kayan gami, wannan bel ɗin abin dogaro ne kuma mai ɗorewa, za ku iya sa shi na dogon lokaci ba tare da karyewa ba saboda yana da juriya da karce.

  • Wasan Waje Airsoft Tactical Vest Modular Chest Rig Multifunctional Belly Bag

    Wasan Waje Airsoft Tactical Vest Modular Chest Rig Multifunctional Belly Bag

    Abu: 600D mai hana ruwa Oxford zane

    Girman: 30cm*40cm*5cm

    Nauyi: 0.73kg

  • Rundunar Soja Tactical Vest Military Chest Rig Airsoft Swat Vest

    Rundunar Soja Tactical Vest Military Chest Rig Airsoft Swat Vest

    Rigar tana da yawa kuma ana iya amfani da ita akan dandamali iri-iri. Mutum na iya daidaita tsayin rigar a duk lokacin da ake buƙata. Kayan nailan na 1000D da aka yi amfani da shi yana da kyau, nauyi, kuma mai jure ruwa. Za a iya ƙara girman ƙirjin har zuwa inci 53 wanda za'a iya ƙara daidaitawa a kusa da kafadu da ciki tare da maɗaurin ja da shirye-shiryen bidiyo na UTI. Giciye-baya kafada madaurin suna webbing da D zobba. Ana iya gyara rigar don biyan buƙatun mai amfani. Tare da ƙirar ragar sa na 3D, rigar tana da daɗi sosai tare da wucewar iska mai sanyi. Za'a iya naɗe ɓangaren sama na rigar don samun dama ga aljihunan rigar. Tare da jakunkuna masu cirewa 4 da aljihu, rigar ta dace da kowane aiki na waje kuma yana ba mutum damar jin daɗi yayin sawa.